216 ตอบกลับ

ค่าหมอก็หลักหมื่นแลัวค่ะ ค่าอยู่ ค่ากินคุณแม่อีก กระเป๋าตังค์คุณพ่อเบาเลยค่ะ

VIP Member

เยอะค่ะ เสื้อผ้าใส่ไม่ทันกันเลยทีเดียว สรุปน้องโตไวมาก แม่เสียดายชุดจุง😭😭😭

VIP Member

หลายหมื่นอาจจะเกือบถึงแสน แม่ไม่ได้นับไว้ นี่ยังไม่รวมค่าคลอดอีกแปดหมื่น 😅

เพิ่งคลอดเมื่อเดือนพ.ย 62 หมดไปเกือบห้าหมื่นบาทค่ะ ค่าของใช้ลูกทั้งนั้นเลยคะ

ไม่กล้านับค่ะ ยังไม่คลอดเลย เพิ่ง 31 สัปดาห์เอง คร่าวๆก็ 3 หมื่นอัปแล้ว 😂😂😂

เป็นหมื่นแล้วค่ะ ไม่ได้นับเลย ลูกชอบมั้ยไม่รู้ แต่แม่ชอบแน่นอนของแท้ 555555

บอกกับแฟนว่างดซื้อเสื้อให้ลูกแล้วนะใส่ไม่ทัน วันนี้ไปสอยมาอีก5ตัว กรรม

หมื่นกว่าแล้วค่ะ ยังไม่คลอดเลย คลอดออกมา คงหมดมากกว่านี้ แต่แม่ชอบเอฟ

สอบถามแม่ๆหน่อยค่ะคลอดได้4วันเหมือนมีอะไรทิ่มแผลปกติมั้ยคะ คลอดเองค่ะ

ซื้อให้ลูกเท่าไหร่ไม่รู้ค่ะ รู้แต่ว่าแม่ไม่ได้อะไรเลย #ของมันต้องมี