10 ตอบกลับ

ขอแนะนำคุณแม่ซื้อผ้าห่อตัว ผ้าอ้อม/แพมเพิสใส่กลับหลังออกจากรพ. ถุงมือ ถุงเท้า หมวกน้อง เสื้อผูกหลังหรือผูกหน้าไว้แค่นี้ก่อนก็ได้คะ กลับถึงบ้านแล้วค่อยหาซื้อพวกอุปกรณ์อาบน้ำ หรือ เสื้อผ้าที่ต้องใส่เพิ่มเติมก็ยังทันคะ เตรียมความพร้อมแค่ตอนหลังคลอดแล้วใส่กลับบ้านก็ได้คะถึงบ้านปุ๊บรายการของใช้ลูกเราได้เดินช้อปสนุกๆแน่คะ

ช่วงปลายๆเดือนนี้รอไปดูในงานอัมรินทร์ที่ไบเทคบางนานะคะแม่ น่าจะลดเยอะ มีให้เลือกหลากหลายแบรนด์ค่ะ. นี่ว่าจะไปดูเตียง และคาร์ชีท

แนะนำเดินดูในห้างก็ดีคะ ถ้าห้างอยู่ไม่ใกล้มากคะได้เห็นของจริง เช่นบิ๊กซี โลตัส โรบินสัน ต่อไปสั่งออนไลน์คะ

แนะนำ เพจไดโนคิดส์ สินค้าเด็ก ถูกและคุณภาพดีค่ะ

แนะนำไดโนคิดส์อีกเสียงค่ะ

ในช๊อปปี้ของถูกเยอะค่ะ เลือกร้านที่รีวิวดีๆหน่อย

แอพพลิเคชั่น shopee มีทุกอย่าง ราคาถูกกว่าห้างค่ะ

Shopee ถูกค่ะ ส่งฟรีด้วย มีส่วนลดด้วย

แนะนำร้านนี้เลยค่ะถูกและดี

ชอปปี้,ลาซาด้า ครบค่ะ

ซ็อปปี้ ลาซาด้า คะ