53 ตอบกลับ

บ้านนี้19วีค ท้องยังเล็กยังเล็กกว่าเลย555

ท้องโตจริงค่ะ​ แต่​แม่ตัวนิดเดียวเอง

โตจริงๆละคะ😆 มีแต่คนทัก วันๆแม่ก็สรรหาแต่ของกิน กินเนื้อ กินปลา กินผัก ผลไม้ วนไปทั้งวันเลย😋☺️ อิพ่อก็หาให้อีกทีนี้🤣

อีก3วัน16wค่ะ ท้องกำลังโตน้องตอดแรงมาก

เหมือนกันล่ะค่ะบางวันตอดบางวัยม่ตอด

บ้านนี้18wพรุ่งนี้ยังไม่ใหญ่เลยค่ะ

ไม่ต้องกังวลจ้า ฟังหมออย่างเดียว

😊💗

เรา20วีคยังไม่เท่าแม่เลยค่ะ ใหญ่จัง

ใหญ่จริงๆละคะ😆 มีแต่คนทัก วันๆแม่ก็สรรหาแต่ของกิน กินเนื้อ กินปลา กินผัก ผลไม้ วนไปทั้งวันเลยคะ😋☺️

18w หลายคนยังไม่รู้เลยว่าเราท้อง😂

ท้องแรกใช่ไหมค่ะ

นี้ก็จะเข้า16วิคแล้วค่ะน้องแฝดจ้า

ท้องใหญ่สมกับเป็นน้องแฝดเลยคะแม่☺️

ท้องใหญ่มาก ตอน 16w ยังไม่ออกเลย

บ้านนี้14wท้องยังไม่ป่องเลยจ้า