97 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนที่เอามืดกด(เบาๆ)ที่ช่วงมดลูกมันมีอะไรตุบๆด้วยเรารู้สึกยิ้มดีใจ5555 ทั้งๆที่ก็ไม่รู้ว่านั้นหัวใจลูกไหม เกรงว่าจะเป็นชีพจรรึป่าว แต่ก็รู้สึกดี5555 ตอนนี้13สัปดาห์จ้ะ

ตื่นเต้นไปอีกนาน เดี๋ยวก็หายตื่นเต้นค่ะ จะกลายเป็นตื่นทั้งคืนแทน 27 วีค ตื่นตลอดทั้งคืนเลย

TapFluencer

ตอนนี้ 27 สัปดาห์แล้วค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน สนุกสนานกันไปค่ะ คุยกับลูก ลูกดิ้นตอบแล้ว

ของเราท้องแรก รู้สึกตอดๆ ช่วง 18 สัปดาห์ค่ะ ดิ้นจริงจัง ช่วง 20 สัปดาห์ค่ะ

22w6dค่ะ ท้องสองแล้วแต่ยังตื่นเต้นและเห่อตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ ได้ลูกสาวจ้า❤️

ท้องแรกผช.จ้า ท้องสองตอนนี้14week ผลตรวจโครโมโซม ว่าเป็นผช. อีกแล้วจ้า

35 w 6d ทางนี้แม่รอเห็นหน้าอย่างเดียวเลยคะตื่นเต้นมากๆ😁

15วีคแล้วค่ะ ยังทรมานกับการแพ้ท้องอยู่เลยค่ะ

ทางนี้ไม่แพ้เลยค่ะ สู้ๆ นะคะ คุณแม่

ท้องไล่ๆกันเลย เรา 3เดือนแล้ว ท้องเล้กมาก

Super Mum

21+4 วีคค่ะ บ้านนี้ตื่นเต้นมากเวลาลูกดิ้น

17วีค...ท้องแรกค่ะ..ผลนิฟตี้ได้ผู้ชายค่ะ

ว้าว อยากได้ ช เหมือนกันค่ะ แต่ ญ หรือ ช ก็ดีใจทั้งคู่ค่ะ