58 ตอบกลับ

เราก็ท้องเล็กค่ะ แต่น้ำหนักแม่ขึ้นมา5โล ลงแม่หมดเลย😭

ตอน4เดือนแบนราบเลยจ้าาา โฟกัสนน.ลูกให้ตามเกณฑ์พอค่ะ

VIP Member

ของเราน้ำหนักขึ้นตอน6-7 เดือนค่ะ พุ่งขึ้นมาจนตกใจ

เรา5เดือน น้ำหนัก40กิโล นี่น้ำหนักขึ้นแล้วนะเนี้ย

ใหญ่กว่าเรา5เดือนอีกค่า (ลูกเรานน.ตามเกณฑ์ดีมาก)

ไม่เล็กจ้าเท่าเราตอนเข้า6เดือนเลยค่ะแม่

VIP Member

เข้า เดือนที่ 5-6 ท้องจะเริ่มใหญ่ขึ้นค่ะ

บ้านนี้6เดือนแล้วหนัก50เหมือนกันค่ะ

เดี๋ยวเข้าเดือน 5 จะเริ่มพุ่งละค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ไม่ขึ้นอีก3วันครบ4เดือนละ 😣