72 ตอบกลับ

บ้านนี้เอาฤกษ์สะดวก โกนผมน้อง1เดือน10วันค่ะ

บ้านนี้ตามที่เราสะดวกเลยค่ะ..ว่างก็โกนให้เลย

โกนผมเก่าออก.ผมเกิดใหม่จะได้สะอาดค่ะ

ย้านนี้โกนค่ะเชื่อโบราณเลี้ยงง่ายสอนง่าย

โกนเสร็จแล้วทำยังไงกับผมที่โกนออกค้ะ

VIP Member

บ้านนี้ฤกษ์สะดวกค่ะ โกนตอน ก่อน 1 เดือน

แนะนำอันนี้เลยค่ะ ดีมาก น้องไม่เจ็บ

VIP Member

เอาสะดวก เราค่ะ พ่อกับแม่ โกนเองค่ะ

บ้านนี้จะ3เดือนแล้วค่ะ ไม่ได้โกน

บ้านนี้โกนตั้งแต่ครบ1เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ตามที่เราว่างและสะดวกค่ะ.