เพศลูก

จะ แปดเดือนแร้วค่ะ หมอไม่บอกเพศลูกถามก็ไม่บอก อยากให้แม่ๆทายให้หน่อยค่ะ ว่า ญ/ช จะได้เตรียมของให้ถูก,??❤️❤️

เพศลูก
74 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ซาวด์ที่คลินิกสิคะชัวร์กว่าด้วย

รอลุ้นเอาคะ ซื้อของที่เป็นกลางๆไว้

5y ago

ขอบคุณ ค่ะ 36วีค แล้ว ลุ้นอย่างเดียว

VIP Member

อยากให้ชัวร์แม่ไปคลินิกดีกว่าค่ะ😄

5y ago

36 วีคแล้ว รอลุ้นแร้ว ค่ะ55++

VIP Member

บ้านนี้ ทรงท้องกลมได้ลูกสาวค่ะ

น่าจะญนะค่ะแม่ #ทำไมหมอใจร้ายจัง

5y ago

ใจร้ายที่คำพุดมากกว่า ค่ะ ...หน้าชาเรยตอนนั้น

แปลกมากหมอน่าจะรุ้แล้วนะคะเเม่

5y ago

หมอบอกอยากรุ้ให้ไปเสียตังซาวคลีนิคเอง

นี่ก้7เดือนหมอก็ไม่ยอมบอกเพศ

ในสมุดสีชมพูน่าจะมีบอกนะคะ

5y ago

ไม่มีจร่า มีแค่ขนาดลูก แล้วก้อ วีค แค่นั้นจร่าเพศไม่มี

VIP Member

ลองวิธีนี้ค่ะ เราทำตรงทุกคน

Post reply image
VIP Member

ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูนะคะ

Post reply image
5y ago

รอลุ้น อย่างเดียวแล้วค่ะ 36วีคร่ะ55