63 ตอบกลับ

ไม่จริงค่ะ ของเราดิ้นทุกทางแล้วแต่ค่ะผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ลูกดิ้นขวาตลอดเลยค่ะ 23วีคเเล้วยังไม่ทราบเพศเลย

อันนี้ดิ้นทั้งซ้ายทั้งขวา แต่ได้ลูกชายนะคะ

บ้านนี้อยู่ขวาผู้ชายทั้ง2คนเลยค่ะ ท้องแฝดจ้า

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้รอลุ้นซาวสิ้นเดือนนี้ค่ะ😊😊💓

บ้านนี้ดิ้นทั่วท้องเลยค่ะทั้งชายแหละหญิง

ขอบคุนแม่ทุกคนมากนะคะ ที่มาตอบข้อสงสัย😊💓

ไม่จริงจ้า บ้านนี้ลูกอยู่ข้างขวา ผู้หญิงจ้า

ขอให้เป็นแบบนั้นค่ะแม่ อยากได้ผู้หญิงจ้า

บ้านนี้ก็อยู่ขวาค้ะ แต่น้องเป็นผู้หญิง

บ้านนี้ดิ้นข้างช้ายตลอดซาวหมอบอกผู้ชายจ้า

อยากได้ลูกสาวมากเหมือนตั้งความหวังไว้เยอะแอบเศร้าแบบน้ำตาไหลแต่ยังไงก้รัก

บ้านนี้ฝั่งซ้ายได้ลูกชายคะ ไม่เกี่ยวคะ

ไม่เสมอไปค่ะ นี้ออกมาได้ลูกสาวค่ะ 😊