100 ตอบกลับ

😍หน้าใส รสแซ่บ ท้องแหลม ไม่ค่อยแพ้ มือกร้าน ปัสวาวะใส หมอบอกลูกชาย90%ค่ะ🥰

ท้องกลม หน้าโทรม ชอบหวาน ปัสสาวะใส ไม่แพ้ แต่ยังไม่รู้เพศเลย น้องหนีบขา

หน้าไม่โทรม กินของหวาน ท้องกลม ไม่ค่อยแพ้ ขุ่น มือนุ่ม ซ้าย ออกเป็นหญิง

VIP Member

ได้ลูกสาว หน้าใส ทานรสแซ่บ ท้องกลม ไม่ค่อยแพ้ท้อง มือนิ่ม ปัสสาวะใสค่ะ

ไม่กินของหวาน กินรสจัด แพ้ท้องจนถึง7เดือนกว่า มือกร้าน ได้ลูกสาวคะ

หน้าใส รสเผ็ด ท้องแหลม อกใหญ่ข้างซ้าย ตรงเกือบทุกอย่างค่ะ ลูกชาย

ไม่จริงค่ะชอบของหวานหน้าโทรมมือนุทแพ้ท้องมาก แต่ได้ลูกชายค่ะ

ท้องแรกชอบกินของหวาน ท้องกลมได้ลูกสาว ท้องนี้ชอบกินอะไรแซ่บๆ

ชอบของหวาน ท้องกลม หน้าอกข้างขวาใหญ่กว่า มือนุ่ม ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลย ได้ลูกชาย ท้องสอง แพ้ ได้ลูกสาว