ค่าใช้จ่าย

ค่าใช้จ่ายแต่ละอาทิตย์ประมาณกี่บาทคะ? *เด็กอ่อน *รวมค่าใช้จ่ายทุกอย่างเช่น นม แพมเพิสฯ *ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ?

8 ตอบกลับ
undefined profile icon
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

แต่ละคนการใช้จ่ายน่าจะไม่เหมือนกันนะคะ ของเรา ลองนมที่แม่ๆหลายคนให้ลูกกินลูกกับไม่ถูก มาลงเอยที่แลคโตเย่นกล่องละไม่เกิน250 เดือนนึงรวมของใช้ลูกตก2500-3000

6y ago

ขอบคุณมากค่ะ

คำถามที่เกี่ยวข้อง