คุนแม่บ้านไหนคลอดเดือนสิงหา บ้างค้ะ

คุนแม่บ้านไหนคลอดเดือนสิงหา บ้างค้ะ ตอนนี้เป็นใงบ้างค้ะอาการ

99 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

25 สิงหา ค่ะ ตอนนี้พะอืดพะอมตลอดเวลา มีอ้วกบ้างค่ะ กินอะไรก็ไม่อร่อยเลย เบื่ออาหาร ยิ่งเวลาตื่นเช้านี่พะอืดพะอมมากเหมือนจะเป็นลม ช่วงกลางวันก็หายใจถี่ขึ้น ค่ะ กลางวันง่วงนอนง่ายขึ้น

คลอด 16 สิงหาค่ะ ไปพบหมอ ฟังเสียงหัวใจน้องมาเมื่อวานค่ะ ตอนนี้ ยังแพ้ท้องอยู่เล็กน้อยค่ะ เบื่ออาหาร .. คุณแม่เป็นไงบ้างคะตอนนี้

6y ago

8 วีคค่ะ ได้ยินเสียงแล้ว และเห็นน้องแล้วจ้า ^^

เรา13สค.คะ..8มค.ซาวน์เพิ่มคะ..แพ้นิดหน่อยปวดหัวมากกว่าคะ..ทานเเต่ของเปรี้ยวๆไม่ค่อยหิวข้าว..กินได้แต่น้ำๆก๋วยเตี๋ยว

29 สิงหาค่ะ ช่วงนี้ทานอะไรไม่ค่อยได้เลย รสสัมผัสเพี้ยนไปหมด แต่ก็พยายามทานให้เบบี้ได้รับสารอาหารครบถ้วน

บ้านนี้คลอด16สิงหาค่าาาาา ตอนนี้แพ้หนักเวียนหัวทั้งวันช่วงเย็นๆกินข้าวไม่ได้เลยกินเข้าไปก็อาเจียนออกมาหมด

30 สิงหาค่ะ ไม่มีอาเจียน แต่พะอืดพะอมเวียนหัว ง่วงนอนตลอดเวลา แต่พอกลางคืนก็กลายเป็นนอนไม่หลับค่ะ

5y ago

30ส.ค.เหมือนกันค่ะ​ ตอนนี้อาการแพ้ท้องลดลงแล้วค่ะ​ แต่นอนหลับง่ายนพใะคะ

30สิงหาค่ะ 6วีคแล้ว วันนี้ไปซาวมาเจอหัวใจเต้นแล้วค่ะ ดีใจมากค่ะ เพราะเดือนมิถุนาเพิ่งขูดมดลูกไปเพราะท้องลม

18สิงหาค่ะ อาการแพ้เริ่มมาแล้ว เหม็นหลายอย่าง ชอบกินสลัดกับแซลม่อนค่ะ^^ กรดไหลย้อนมาเหมือนกัน😔

VIP Member

กำหนด. 18 สค. ตอนนี้กังวงว่า. ท้องจะลายไหม. แต่ยังไม่มีอาการนะคะ. และเริ่มรู้สึกน้อง ขยับตัวแล้ว

26 สิงหาค่ะ ตอนนี้แพ้ท้องหนักมาก พึ่งไปซาวด์มาตอน6วีค1วัน เจอตัวพร้อมหัวใจเต้นแล้วค่ะ