396 ตอบกลับ

1 ธันวาคะ แต่แม่บ้านนี้ท้องเล็กมากค๊าาา 😞😞

VIP Member

5ธันวาคมค่ะ ได้ลูกสาว ดิ้นเก่งมากที่สุดเลย

บ้านนี้คลอด 30 ธันวาค่ะ เเต่น่าจะออกก่อนนะค่ะ

30 เหมือนกันเลยค่ะ แม่มีอาการเจ็บเตือนมั่งยัง

ท้องเหมือนกันเลย ลูกผู้ชายรึป่าวค่ะเนียะ

กำหนดคลอด 29 ธันวาคม นี้คะ ปีใหม่นี้ สนุกแน่

30ธันวาคะ😅ถ้าไปต่อถึงมกราได้จะพยายาม😂

25ธันวาจ้าแต่ท้องไหญ่มากเพราะอ้วน

บ้านนี้ 5 ธันวาคมจ้า ได้ลูกสาว ท้องแรก

6ธันวาค่ะกระตุ้นคลอดวันที่29นี้จ้า

16 ธันวานี้ค่ะ ลูกชายคนแรก😍😍😍