120 ตอบกลับ

ลองเปลี่ยนท่านอน เป็นเหมือนกันเจ็บมากแทบลุกจากที่นอนไม่ได้

อ่อค่ะ😂😂😂

VIP Member

อยากรู้เหมือนกันค่ะว่าเพราะอะไรเราบ้านนี้ก็เป็นค่ะ32+3ค่ะ

เป็นค่ะ เป็นบ่อยด้วย นอนลำบาก เป็นทั้งกลางวันทั้งกลางคืน

มีบ้างเป็นปกติค่ะ เหมือนเจ็บเตือนเพราะใกล้คลอดแล้วค่ะ

เจ็บเหมือนกันค่ะ กลางคืนยิ่งนอนไม่ได้เลย เจ็บไปหมด 33 weeks

เป็นคะแต่พยายามกินอาหารน้อยๆแต่กินบ่อยๆจะได้ไม่เจ็บ

เราก้เปนคุนแม่อย่าใส่เสื้อในแบบมีเหล็กคะช่วยได้มาก

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นตั้งแต่ 4 เดือนตอนนี้จะคลอดแล้วค่ะ

อ่อค่ะ😂😂

VIP Member

เป้นจ้า ยิ่งใกล้คลอดคือเหมือนเนื้อฉีกเลย เจ็บแสบมาก

เป็นเหมือนกันจ้าแม่บ้างที่มีแสบๆด้วยพึ่งได้22วีคเอง