65 ตอบกลับ

อยากทำเหมือนกัน แต่ก็ต้องตัดใจเพราะเรียนไฟฟ้า55 ต้องปีนเสา อีกอย่างเรียนช่างใช้แรงด้วย😂

เรียนช่างเหมือนกันเลยจ้าเราเรียนช่างก่อสร้างอุ้มท้องไปเรียนยัน7เดือน

ยินดีด้วยค่ะ ดีใจที่รักเรียนและดีใจที่น้องเก็บลูกไว้ ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิตนะคะ

ขอบคุณมากนะค่ะทีจริงตอนเรียนป้องกันยางดีค่ะฉีดทั้งยากินทั้งยาถุงก็ใส่แต่น้องก้อแอบมาเกิดก้อเลยเก้บน้องไว้ค่ะแล้วดีใจมากที่วิลัยยังให้โอกาสไปเรียนจนจบ

ฮรือออ😭😭😭 นี่แบกท้องไปเรียนเหมือนกันค่ะ แต่ยังอยู่มัธยมปลายอยู่เลย ลำบากหน่อยๆ😂

สู้ๆนะคะคุณแม่​😊

เพิ่งแบกเจ้าก้อน 8 เดือนในท้องขึ้นเวทีไปรับอนุปริญญามาอาทิตย์ที่แล้วนี้เองค่าาา

บ้านนี้ทำเรื่องไม่ไปเรียนเอางานมาทำอย่างเดียวค่า โรงเรียนก้อให้จบพร้อมเพื่อนค่า

ตั้งท้องตอนปี2จะขึ้นปี3 เลยดร็อปปีสามเทอม1ไว้แล้วพึ่งกลับมาเรียนเทอม2เองสู้ๆค่า

บ้านนี้ เหลือฝึกงานปี4 เทอมเดียว กลัวน้องเป็นอันตราย เลยดรอปไว้ก่อนจ้า

VIP Member

บ้านนี้ก็แบกไปเรียนเหมือนกันคะ คลอดตอนปิดเทอมพอดี😁ตอนนี้จะ4ขวบแล้วคะ

บ้านนี้เคยเป็นคน ท้อง30w สอบเสร็จปิดพอดี ตอนนี้น้องได้2ปี6เดือนละคะ

บ้านนี้อุ้มท้องจน8เดือน จบมหาลัยฯปี3 รอคลอดเปิดเทอมไปเรียนต่อค่ะ