8 ตอบกลับ

ตอนเราน้ำนมมาหลังคลอดไม่กี่วันเองค่ะ แต่ก็ยังมาไม่ค่อยเยอะนะ มีกินอาหารเสริมเพิ่มน้ำนม b gift น้ำนมถึงได้ค่อยๆเพิ่มขึ้น ประมาณวีคนึงหลังจากที่กินน้ำนมก็เยอะขึ้นแบบเห็นได้ชัดเลยค่ะ ลองดูนะคะ

บ้านนี้ลูกคนแรก น้ำนมมาหลังคลอดวันที่3ค่ะ ให้น้องดูดกระตุ้นบ่อยๆ

VIP Member

บ้านนี้หลังคลอดเกือบ10วันค่ะ แต่เพื่อนเรามาตั้งแต่ท้อง6เดือน

VIP Member

บ้านนี้คลอดแล้วน้ำนมมาเลยจร้า

บ้านนี้น้ำนมมาหลังคลอด 3 วันค่ะ

บ้านนี้น้ำนมมาหลังคลอด3วันค่ะ

หลังคลอดตั้ง5วัน

บ้านนี้สองท้องที่แล้วมาหลังคลอดเลยค่ะ พอคลอดปุ้ปน้ำนมก็มา