18 ตอบกลับ

เจอตั้งเเต่7สัปดาห์เลยค่า ได้ยินเสียงหัวใจเต้นเเละตัวน้องเลย ซาวด์ผ่านหน้าท้อง

VIP Member

เจอแต่ถุงตั้งครรภ์คะ 8wแล้วยังไม่เจอน้องคะ รออีก 2 สัปดาห์ลุ้นให้ได้เจอกัน☺️☺️

เจอพร้อมหัวใจเต้นเลยค่ะ คุณหมอบอกลูกยังตัวเล็ก ซาวด์ผ่านหน้าท้องค่ะ

เจอตัวอ่อนพร้อมเสียงหัวใจตอน7weekค่ะ ซาวผ่านช่องคลอดค่ะ

VIP Member

8สัปดาห์ค่ะ เจอทั้งตัวและเสียงหัวใจ แม่ตื่นเต้นมาก

เจอชัดๆเลยตอน7 สัปดาห์ค่ะพร้อมเห็นหัวใจเต้นตุ้บๆ😁

เจอน้องพร้อมหัวใจเต้นตอนซาวด์สัปดาห์ที่9จ้า

รู้ยังค่ะ ญ.ช

ซาวด์ตอน 7 สัปหาด์ ได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

เจอและได้ยินเสียงหัวใจ ตอน 8สัปดาห์ค่ะ

เจอค่ะ ตอน 6 weeks. พร้อมเสียงหัวใจเต้นเลย