อยากทราบค่ะ

คุณแม่ๆกินนมยี่ห้อไหนกันบ้างค่ะ

57 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แอนมัมรสจืด+น้ำเต้าหู้+นมหลากหลายยี้ห้อกันลูกแพ้นมค่ะ

VIP Member

นมกระป๋องตราหมีค้ะ และนมอื่นๆ แต่เน้นตราหมีเยอะสุด

กินนมทั่วไปคะ ยกเว้นนมเปรี้ยวกินเปนบางวันคะ

แอนมัน ตราหมี ดีน่า ดัชมิลล์ น้ำเต้าหู้ค่ะ

แอนมัน วัวแดง ตราหมี และทุกๆนมสลับกันไปค่ะ

VIP Member

แลตตาชอย ไวตามิวส์ แอนมัม ตราหมี สลับกัน

บ้านนี้เน้นๆ ตราหมี แอนมัม และนมถั่วค่ะ

ดีน่า หนองโพ ตราหมี แอนมัม สลับกันไปค่ะ

แอนมัม โฟร์โมสต์ วัวเเดง เล็คตาซอย ค่ะ

VIP Member

แอนมัม นมถั่วเหลือง ตราหมี สลับกันค่ะ