10 ตอบกลับ

สามเดือนได้บาดทะยัก ประมาณ5เดือนไจ้หวัดใหญ่และก็ตอน7เดือนแม่บ้านนี้ได้วัคซีนรวมค่ะ เป็นวัคซีนคอตีบไอกรน ล่าสุด ตอนนี้ใกล้คลอดแล้วจ้า

เราได้วัคซีนไอกรนไปค่ะตอน 7 เดือน พึ่งได้อย่างแรกเลย บาดทะยักไม่ได้ฉีดเพราะเรามีประวัติฉีดไปเมื่อ 2 ปีที่แล้วค่ะ (มีดบาดนิ้วเย็บแผล)

เรา 7 เดือน เพิ่งได้ฉีด Tdep ค่ะ ส่วนไข้หวัดใหญ่ก็หาวันว่างไปฉีดเอง อะนนี้ขึ้นอยู่กับกับเรา หมอแนะนำมา

ฉีดบาดทะยักไปตอนท้อง10วีคเข็ม2ตอน14วีค ตอน37วีค ฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ค่ะ

ฉีดไข้หวัดใหญ่ตอน 4 เดือน บาดทะยักไอกรนตอน 6 เดือนค่ะ

ได้ฉีดวัคซีนบาดทะยักตั้งแต่ฝากครรภ์ตอน 2เดือน

5 เดือนใกล้ 6 แล้วยังไม่ได้ฉีดอะไรเลยค่ะ

ฉีดบาดทะยักกับไข้หวัดใหญ่ค่ะ

ฉีดไข้หวัดใหญ่ตอน4เดือนค่ะ

VIP Member

ฉีดไข้หวัดใหญ่ บาดทะยักค่ะ

ได้ฉีดตอนกี่เดือนคะ