2 ตอบกลับ

เเม่บ้านนี้คลอด37w2Dไม่คิดว่าจะคลอดเเต่ก่คลอดออกมาเจ็บหน่วงเริ่มมีอาการปวดเท้าปวดท้องไม่อยากจะเดินพอมาอีกวันก่คลอดเลยคอยสังเกตอาการปวดท้องดีๆน่ะค่ะปวด5นาทีเว้น10นาทีเเล้วปวดอีก#สู้ๆๆๆน่า😃😃😃

แอบหวั่นใจว่าน้องอยากออกมาก่อนเหมือนกันค่ะ ยังทำงานต่ออีก 3 วันก็จะกลับต่างจังหวัด

ขอถามแม่ๆคะปวดหน่วงลงก้นและปวดเหมือนปจดวันนี้ก้อปวดทั้งวันแต่ไม่ถี่คืออะไรคะตอนนี้38+1แล้วคะ

แบบนี้ถามคุณหมอที่ฝากครรภ์ อายุครรภ์ มากขึ้นเหมือนการเจ็บเตือนค่ะ