49 ตอบกลับ

VIP Member

ตรวจเจอก็ฝากเลยค่ะ 1เดือนกว่าๆ ตอนนั้นเจอแต่ถุงการตั้งครรภ์ยังไม่เจอตัวคุณหมอจะนัดถี่มาก หลังจากเจอตัวแล้วก็เดือนล่ะครั้งค่ะ

VIP Member

รู้ว่าท้องได้5วีค5วันค่ะ แต่ไปฝากตอน16วีคค่ะ เพราะว่าทำงานไม่ได้อยู่เป็นหลักเป็นแหล่งเลยได้ไปฝากตอน16วีคค่ะ

รู้ว่าท้องก็ฝากเลยรู้ว่าท้องก็ตอน5เดือนเเล้วละสิ ประจำเดือนมาไม่ปกติเลยไม่เอะใจจนท้องดินจึงตรวจ

รู้ว่าท้องก็ฝากเลยค่ะ กลัวลูกเป็นอะไรไป ฝากเร็วดีกว่าฝากช้านะคะ

ประจำเดือนขาดปุ๊บ ตรวจฉี่เอง ขึ้น 2 ขีด วันรุ่งขึ้นไปหาหมอเลยค่ะ

รู้ก็ไปฝากเลยค่ะจะได้รับยามากินบำรุงตัวเล็กด้วยค่ะ

รู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยจ้า เพื่อตัวเล็กจะได้แข็งแรง

เราฝากตอน6วีคค่ะ(1เดือน2สัปดาห์)รู้ก็ไปฝากเลยค่ะ

บ้านนี้ตอน4wค่ะ รู้ตัวว่าท้องก็รีบไปฝากเลยจ้า

สองเดือนครึ่งคร่า เริ่มรุว่า ้องก้ฝากเลยคร่า