7 ตอบกลับ

ฝากไม่เสียคร้คลอดเสร้จเสีย30บาท เจาะน้ำคล่ำไม่แน่ใจนะคร้ถ้าหมอที่ฝากครรภ์สั่งให้เจาะน่าจะไม่เสียคร้นอกสะจากเราอยากไปเจาะเอง

เดี๋ยวนี้มีคัดดรองโดยการเจาะเลือดด้วยนะคะ ถ้าเจาะแล้วเสี่ยงต่ำ ก้อไม่ต้องเจาะน้ำคล้ำ เพิ่งเจาะมาจร้า รพ รัฐ บัตรทองค่ะ

ใช้สิทธิบัตรทองเจาะน้ำคร่ำเสีย3000บาทค่ะ ปกตื4000(ลด1000) เพิ่งเจาะ 1เมย.62

ทั้งตรวจ.ทั้งเจาะน้ำคล้ำอะนะค่ะที่ไม่ต้องเสียตังถ้าใช้บัตรทอง

เจาะน้ำคร่ำต้องเสียค่าเจาะให้โรงพยาบาล3000ค่ะ

ไม่เสียค่ะไปมา17เมษา62ค่ะ

สงสัยเรื่องบัตรทอง