7 ตอบกลับ

อาการอยู่ในลิสของครรภ์เป็นพิษค่ะพยาบาลเคยให้อ่านตอนเราตรวจท้อง ยังไงพาคุณแม่ไปหาหมอเลยเพื่อความปลอดภัยดีกว่าค่ะ

แม่รีบไปหาหมอเลยนะคะ อาการอยู่ในลิสต์ที่เสี่ยง ต้องไปหาหมอให้ไวที่สุดนะคะ

ไม่ปกติค่ะ แม่ควรไปหาหมอนะคะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะถ้าอาการรุนแรง

ไปหาหมอเช็คความดันนะคะ ถ้าความดันสูงเสี่ยงครรภ์เป็นพิษ

TapFluencer

ถ้าไม่ไหวควรไปหาหมอนะคะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ

ความดันสูงนะคะอาการนี้เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ

ตาพร่าไปหาหมอค่ะไม่ปกติ

ต้องพาไปค่ะ ดีขึ้นแล้วก็ต้องพาไปตรวจ อันตรายนะคะเสี่ยงครรภ์เป็นพิษ