86 ตอบกลับ

19สัปดา2วันค่ะกำหนดคลอดวันที่28มีนาคม2566ค่ะหมอนัดซาววันที่9พ.ยนี้ค่ะเลยยังไม่รู้เพศ😊

ค้า 🙏🏻 ซาวน์ครั้งต่อไป ถ้าน้องอ้าขาจะเห็นเพศชัดแล้วนะคะ

22 week,จ้า กำหนดคลอด 10 มี.ค.66 พึ่งไปซาววันนี้ ได้ลูกสาวจ้า ของก็ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

ดีใจด้วยนะคะ เริ่มถยอยซื้อของน้าแม่ๆ 🫶🏻

บ้านนี้21w+4d​ กำหนด​21​มี.ค​66 ขอดูเพศลูกก่อนยังไม่เตรียมอะไรเลย​ ลุ้นๆเพศลูกก่อนะแม่😍😍

บ้านนี้30มีนาค้ะตอนนี้กำลังรอผลเจาะน้ำคร่ำอยู่😂😂😂😂ตอนเจาะหมอซาวให้ว่าเป็นลูกสาว

กำหนดคลอด 24 มี.ค.66 คุณหมอบอกได้ลูกผู้ชายคะ ใครเห็นเป็นเพศไหนแสดงความคิดเห็นได้น่ะคะ

ค้าา 🙏🏻 ภาพนี้น้องจะอ้าขาท่าก้นนะคะ คุณหมออาจจะเห็นกะจู๋น้องแล้วก็ได้ค่ะ 🫶🏻

6มีนาค่ะ แต่เห็นเพศยังไม่ชัด น้องไม่ให้ดูเลยค่ะ ท้องแรกยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้2มีนาค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ มีเเต่ ดูของชอปปี้ ดูไว้อย่างเดียวค่ะ

22wยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยบ้านนี้หมอบอกน้องเป็นผู้หญิงค่ะแต่ไม่100%รอลุ้นอีกทีค่ะ

บ้านนี้4มีนาค่ะ ได้ลูกสาว ท้องแรกค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย ตื่นเต้นมากๆค่ะ❤️

เท่ากันเลยคะแม่ รู้เพศ1 คนอีกคนไม่เห็นเลยค่า บ้านนี้ไม่ยอมให้เตรียมของเลยคะ😍

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ ท้อง 1 ครั้ง ได้มา 2 คนเลยนะคะ 🫶🏻🫶🏻🫶🏻