13 ตอบกลับ

ค่าผ่าน่าจะขึ้นกับรพ.ค่ะ แต่ละที่ค่ารักษาแตกต่างกัน ถ้าเป็นรพ.เอกชนจะมีให้เลือกเป็นแบบแพ็คเกจ เราก็เลือกเลยว่าเราอยากได้แบบไหน แต่ถ้าเป็นรพ.รัฐ ต้องสอบถามทางรพ.อีกทีค่ะ

VIP Member

แบ้วแต่ รพ ค่ะ รพ รัฐ ที่เราฝากประมาน 12,000 ไม่รวมค่าห้องค่าอื่นๆ

VIP Member

รวมๆ16,000 บาทค่ะ โรงพยาบาลรัฐ นอนห้องพิเศษค่ะ ห้องรวมจะถูกกว่า

VIP Member

บ้านเราผ่า800กว่าบาท แต่ใช้สิทธินะเลนเหลือเท่านี้

แพคเกจ รพ.เอกชน 75,000 บาท เหมาจ่าย รวมค่าวัคซีน2ปี ค่ะ

ท้อง2ค่ะผ่าคลอดรพ.เอกชน นอน3คืน4วันเหมาจ่าย 34,000ค่ะ

ที่ไหนคะแม่​ ราคาดีจัง

VIP Member

แล้วแต่ที่ แล้วแต่รพ.ค่ะ ต้องลองสอบถามดูค่ะ

เราผ่ารพ.รัฐ ค่าผ่าคลอดอย่างเดียว 12,000 บาทค่ะ

VIP Member

10,000พอดีค่ะ นอนห้องพิเศษ โรงพยาบาลรัฐ

เคยผ่าของเอกชนแบบเหมาจ่าย 49,900 บาทค่ะ