71 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนด4สค.ค่ะ ทำงานทุกวันค่ะ เหนื่อยค่ะ ปวดท้องหน่วงๆด้วยค่ะ

VIP Member

16กันยาคะง่วงนอนบ่อย เหนื่อยง่าย ไม่ได้ทำงานคะทำแต่งานบ้าน

12. กันยายน ค่ะ ตอนนี่5เดือนกว่าเเล้ว. ยังเเพ้ยุเรยค่ะ

หมอนัดกันยาค่ะไม่เคยแพ้ท้องเลยแต่ง่วงนอนกินก็ปกติค่ะ

10 ก.ย ค่ะ หิวบ่อยมากกกก ทำงานได้ปกติค่ะ ช่วงนี้ถนัดกิน 5555

4 กันยายนค่ะ ยังทำงานค่ะไม่แพ้แล้วแต่เหนื่อยง่ายค่ะ

22 กันยา ไม่แพ้เลยค่ะ ขี่รถมอไซด์ไปทำงานเองทุกวันค่ะ

กำหนดคลอด30 ก.ย.ค่ะ เหนื่อยเหมือนกันค่ะ ยังทำงานปกติค่ะ

😍😍😍 ดีจังเลยเนอะคุณแม่

บ้านนี้กำหนด8ก.ย.ค่ะกินได้ปกติทุกอย่าง ไม่แพ้เลย

24กันยาค่ะ เหนื่อยง่าย ทำงานจนกว่าจะคลอดค่ะค่อยลา