81 ตอบกลับ

บ้านนี้24weekค่ะได้ลูกชายจ้ะคุณแม่😊😊

ขอให้สมพรปากคุณแม่ทีเถ๊อะะะ😂 ขอบคุณมากๆนะค้าแม่🥰🥰🥰

27+6 ค่ะ ปวดหลังปวดขานอนไม่สบายเลยค่ะ

พยายามเอาหมอนนุ่มๆมารองหลัง รองขานะคะแม่ นอนตะแคงซ้าย จะลดอาการปวดได้ค่ะ ส่วนตัวแม่บ้านนี้รองแทบทุกส่วนเลยค่ะ รองหลัง รองขา รองตรงท้องเวลานอนตะแคง ง่ายๆคือหมอนล้อมแม่เลยค่ะ😂 จะช่วยได้ระดับนึง ลองดูนะคะแม่ แต่ถ้าปวดมากๆลองไปหาหมอดูนะคะแม่✌🏻🥰🥰

4เดือนกว่าแล้วยังไม่รู้​เพศเลยค่ะ

รู้แล้วจร้าได้ผู้ชายสมใจคุณแม่เลยค่ะ🥰🥰

ทำยังใงใด้คะอาการแรกยังแรก

27 w เหมือนกันค่ะ ดิ้นเก่งมากๆ

พอกันเลยค่ะกับบ้านนี้ ออกมาคงซนน่าดู😂🥰🥰

ได้ลูกชายปวดไปทั้งตัวเลย

ช่วงเวลานึงที่คนเป็นแม่ต้องเจอและอดทนรอคอยวันที่จะได้เห็นหน้าเจ้าตัวเล็ก สู้ๆนะคะแม่✌🏻❤️❤️❤️

33+4อยากให้ถึงวันคลอดเร็วๆแล้วค่ะ

นับถอยหลังรอเลยค่ะแม่🥰🥰 ขอให้คลอดง่ายๆ สมบูรณ์แข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะคะ❤️

39+3 ทรมานมากเจ็บปวดทุกส่วนจ้าแม่

เช่นกันนะค่ะคุณแม่..ขอบคุณค่ะ🥰🥰

26w2d น้องผู้หญิง ดิ้นแรงมากค่ะ

ออกมาคงซนน่าดูเลยนะคะเนี่ย🥰

27เหมือนกันจ้า น้องเพศหญิงจ้า