238 ตอบกลับ

นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ คืนนี้ก็นอนไม่หลับ กังวลมากค้ะไกล้คลอดแล้ว😥😥

VIP Member

นอนไม่หลับทั้งคืนเลยค่ะ ต้องอาศัยเปิดเพลงฟัง เหมือนกล่อมตัวเองนอน

VIP Member

หายใจไม่ออกคะปวดเอวปวดฉี่บ่อยคอเเห้งนอนห้องเเอร์เเล้วหิวน้ำบ่อย

นอนไม่หลับเลยค่ะ มีอาการแสบร้อนกลางอก ต้องลุกมานั่วทั้งคืนเลยค่ะ

สนิทค่ะสนิทมากๆหลังจากรับมือกับเจ้าตัวป่วนทั้งวัน หลับเป็นตาย

38วีคแล้วค่ะ ตอนนี้ทุกอาการเลยกลางคืนไม่นอนกลางวันง่วงทั้งวัน😅

บ้านนี้ยังไม้ข้าไตรมาส 3 แต่มีอาการตระคริว แล้วก็ตื่นกลางดึกค่ะ

30 วีค หมอบอกน้องตัวเล็กเกินไป มาจากสาเหตุที่นอนไม่หลับมั้ยค่ะ😭😢

ยินดีค่ะคุนแม่

หลับๆตื่นๆทั้งคืนเลยค่ะ ปวดหลัง หายใจไม่สะดวก ร้อน ไม่สบายท้อง

หลับไม่ค่อยสนิทเรยค่ะหล้บๆตื่นๆปวดหลังและรุ้สึกอึดอัดมากจ้า