238 ตอบกลับ

หลับไม่สนิทเลยค่ะ ตื่นทั้งคืนเลย ตอนนี้26วีคเอง

หายใจไม่อิ่มนอนไม่หลับต้องลุกนั่งทุกคืน

ที่พูดมาใช่หมดเลยคะนึกว่าเราเป็นคนเดียวซะอีก

VIP Member

ส่วนใหญ่จะเป็นกรดไหลย้อนค่ะแสบอกแสบคอหมดเลย

นอนเที่ยงคืนทุกวัน พลิกไปพลิกมา ตื่น6โมงครึ่ง

ลุกมาเยี่ยวบ่อยมาคะเลยกายเป็นว่าไม่หลับเลย

นอนไม่หลับ ปวดแสบตรงซี่โครงใต้อก ปวดเอวจร้า

ตอนนี้02.13 ยังนอนม่ด้เลยค่ะ. มีทุกอาการเลยค่ะ.

นอนไม่คอยหลับค่ะ ถ้าไม่ง่วงมากๆแสบตาจริงๆ

39+2แล้วค่ะหลับไม่สนิทเพราะเข้าห้องน้ำบ่อยค่ะ

ตอบช้าไปหน่อยเพราะตกเย็นมีเลือดออกเลยไปคลอดมาค่ะเกือบไม่ทันอยากคลอดเองแต่ได้ผ่าเพราะน้ำคล่ำเหลือน้อยต้องรีบผ่าฉุกเฉินน้องออกมาเลยมีอาการหายใจเร็วออกซิเจนต่ำและเหมือนจะกินขี้เทาเข้าไปเห็นลูกแล้วสงสารลูกเลยไม่คิดว่าจะเกิดกับตัวเองตอนนี้น้องยังอยู่รพ.เรื่องการหายใจดีขึ้นหายใจเองได้แล้วแต่ยังคงให้ยาฆ่าเชื้ออยู่รอดูว่าหมอจะให้ออกจากรพ.วันไหนส่วนตัวแม่ออกมาพักฟื้นอยู่บ้านแล้ว