29 ตอบกลับ

บ้านนี้ ตั้งแต่เดือนแรกจนคลอดเลยค่ะ แต่ที่หนักๆ แค่3เดือนแรก

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ ตั้งเเต่ท้องจนคลอด หนักสุดช่วง 2-3 เดือนแรก เเพ้ท้องเหม็นทุกอย่างกินอะไรไม่ได้เลยค่ะ ขนาดสามียังเหม็นจนเข้าใกล้ไม่ได้เลยค่ะ

ตั้งแต่แรกๆเลยค่ะ หนูเป็น แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ตั้งแต่แรกจนตอนนี้36 สัปดาห์แล้วค่ะ 17โลแล้ว

เเพ้เเค่เเรกๆคะ ตอนนี้4เดือนเเล้วไม่เเพ้คะ

บ้านนี้แพ้ยัน5เดือนเลยคะตอนนี้8เดือนแล้ว

แพ้ถึง5เดือนเลยค่ะ แต่ตอนนี้เบาลงแล้วค่ะ

บ้านนี้แพ้ 2อาทิตย์ค่ะ นอกนั้นกินยับบบ 🤤

แพ้จนคลอดเลยค่ะ ออกมาดื้อมาก2ขวบแล้ว555

บ้านนี้พ่อแพ้ท้องแทน แม่แอบสงสารเลย

Super Mum

บ้านนี้แพ้ถึง 16w ค่ะ สู้ๆ นะคะ✌️✌️✌️