1239 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นจ้า แต่ไม่ได้ขึ้นที่ท้อง ขึ้นที่ตัวและก็คันมากค่ะ✌️

เป็นค่ะ เป็นผื่นตั้งแต่หกเดือนจนถึงตอนนี้ยังไม่หาย 35แล้ว คันมาก

บ้านนี้34w+2dมีเหมือนกันค่ะ คันแต่พยายามไม่เกาเดี๋ยวก็ยุบไปเองจ้า

ขึ้นตั้งแต่12wแล้วคะ คันยิบๆทรมานมาก😂 อดเกาไม่ได้ เป็นจุดดำๆแล้ว

ทาครีมหรือ เบบี้ออย มั้ยค่ะ อาจแพ้ก็ได้เราเคยเป็นพอหยุดทาก็หาย

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นจ้า เป็นตั้งแต่6เดือนตอนนี้7เดือนแล้วยังไม่หายเลย

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งท้องทั้งขาและเกือบทั้งตัวนอนไม้ได้เลยค่ะ

เราเคยเป็นคะ ตอนท้องแรก มันขึ้นเยอะกว่านี้เรื่อยๆ ขึ้นจนคลอดคะ

เป็นตรงท้องค่ะ แต่ไม่เยอะ แล้วก็ไม่เกาค่ะ ลูบๆเอากลัวท้องลาย 😅

เป็นคะแต่มีแค่นิดเดียว พยายามไม่เกา ถ้าเกาจะขึ้นเป็นผื่นเลยคะ