123 ตอบกลับ

บ้านนี้6เดือนคะนอนหงายเพราะเป็นท่าที่สบายที่สุดนอนตะเเคงแล้วปวดหลังปวดตัว

บ้านนี้นอนตะแคงลูกชอบดิ้น นอนท่าใหนก็ไม่สบายตัว ไม่รู้จะนอนท่าใหนดีค่ะ 😑

บ้านนี้ก้อนอนค่ะ สลับกันไปมา หงายบ้าง ตะแคงซ้ายบ้างขวาบ้าง ที่เราสะบายค่ะ

บ้านนี้จะ8เดือนแล้วกยังนอน็หงายอยู่บ้าง นอนท่าที่สบาย ลูกในท้องปลอกภัย

ตอนนอนแรกๆก็ตะแคง แต่พอตื่นทีไรก็อยู่ท่านอนหงายตลอดค่ะ จะ 8 เดือนแล้วค่ะ

นอนหงายจนคลอดเหมือนกันค่ะ รุ้สึกตัว ก้อค่อยพลิกตะแคงซ้ายบ้างขวาบ้าง

นอนตะแคงซ้ายขวาคะเวลาเรานอนหงายปุ๊บลูกจะโก่งตัวทันทีสงสัยไม่ชอบ😁

VIP Member

หนอนหงายทำให้เลือดไหลเวียนไม่ดีค่ะ​ นน.น้องกดทับเส้นเลือดใหญ่ด้วยนะ

จะอึดอัดตอน8เดือนขึ้นไปจ้าพยายามตะแคงบ้างน๊าน้องจะหายใจไม่สะดวก

6เดือนค่ะ นอนหงายเหมือนกัน แต่ไม่สนิท แปบๆตื่นฉี่ 24ช.ม. นอนประมาณ6ช.ม