4 ตอบกลับ

10 weeks ค่ะ ชอบกินของเผ็ดแซ่บ จืดๆกินไม่ได้เลย ปกติเป็นคนไม่ทานของดิบ พอมีน้องเข้าเดือนที่ 2 กินหอยนางรมสดได้อร่อยมากค่ะ แทบไม่แพ้เหมือนกัน มีเบื่อๆอาหารบ้างนิดหน่อย กับแน่นท้อง ตอนนี้เข้าเดือน 3 เริ่มกินได้เยอะขึ้น ไม่อึดอัดเหมือนเดือนที่แล้วแล้วค่ะ ลุ้นให้เป็นลูกชายเหมือนกันค่ะ แต่ถ้าเป็นลูกสาวก็ไม่เป็นไรค่ะ😊

รอลุ้นค่ะคุณแม่🩷✌🏻

ของเราท้องแรกชอบกินเผ็ดเหมือนกันค่ะ หน้าเนียนไม่มีสิวเลย สวยกริ่ง ไม่แพ้ท้องเลย ได้ผู้ชาย มาท้องสอง ตรงข้ามทุกอย่างเลยค่ะ แพ้ท้องหนักมาก กินอะไรไม่ค่อยได้ หน้าโทรม สิวขึ้น มีแต่คนบอกว่าได้ลูกสาว รอลุ้นอยู่ค่ะ ตอนนี้ 9 วีค

ขอบพระคุณค่ะคุณแม่ แข็งแรงคลอดง่ายนะคะ🩷👼🏻

อาการเดียวกันเลยค่ะแม่ ชอบของเผ็ดมากกกกก ของดิบก็ชอบ แต่คุณพ่อไม่ให้กิน อยากกินมากกก🥺 ตอนนี้ 12 week รอลุ้นเพศอยู่ค่ะ😊😊

หนูกินอย่างเดียวเลยค่ะแต่กินพอหายอยาก ยังไงอัปเดตให้ฟังด้วยนะคะคุณแม่🥰

เราว่าหน้าจะเป็นผู้ชายนะ

ขอบพระคุณมากค่ะ ลึกก็หวังผู้ชายค่ะ🩷😍