35 ตอบกลับ

กินปกติค่ะ ตอน 35 วีค หมอบอกลูกน้ำหนัก 3,157 กรัมค่ะ ตอนนี้ 37 วีคแล้ว น่าจะเยอะขึ้น

บ้านนี้​กินนมวันละ​2กล่อง​ กินกล้วย​ กินอาหารครบ​ 5​หมู่​ค่ะ

กินของที่มีประโยชน์ทุกอย่างค่ะบ้านนี้น้ำหนักเกินเกณฑ์

บ้านนี้ 32w หนัก 2032 g กินไข่ต้มเกือบทุกวันค่ะ กล้วยด้วยค่ะ

น้ำเต้าหู้ไม่หวาน ไข่ต้มวันละสองฟอง กล้วยน้ำว้าค้าาา

เหมือนกันเรยค่ะตอนนี้33วีคแร้ว น้ำหนักลุกแค่1,800ค่ะ

VIP Member

เนื้อแดง3ขีด นมจืด2แก้ว ไข่ต้ม2ฟอง ทุกๆวัน

บ้านนี้กินปกติค่ะ ตอน35วีคนน.น้อง2,600g.

ไข่วันละ2ฟอง กล้วยน้ำหว้าวันละ2ลูก

ไข่ต้ม กล้วยน้ำว้า นมจืด