14 ตอบกลับ

เราใช้น้ำมันมะพร้าวสะกัดเย็นคะ ใช้หลังอาบน้ำตอนตัวยังเปียกเลยคะ ทาแล้วนวดเบาๆ แล้งค่อยเอาผ่าขนหนูซับให้แห้งอีกทีคะ ตอนนี้ ท้อง 8 เดือนแล้ว ไม่แตกเลยคะทั้งท้องและหน้าอก

เดี๋ยวจะลองทำดูนะคะ👏🏻

น้ำใช้เองขายเอง ตัวนี้ช่วยได้จ้า นมน้ำขยายตัวเร็วมากทั้งเจ็บปวดโดนไม่ได้เลย แต่ใช้บูตรเตอร์ช่วยเพิ่มความชุ่มชื้นไม่แตกลายแถมใสขึ้นด้วยจ้า

VIP Member

ของเราทาครีมกันท้องแตก แขนขาแตก และหน้าอกแตกไว้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยคะ ตอนนี้ 22w1d ยังไม่มีรอยแตกให้เห็นเลยคะ

ใช้ palmer’s ค่ะ ไม่แตกเลย 25 วีคแล้ว ราคาแพงนิดนึง แต่ใช้ดี นำเข้าจากอเมริกา วัตสัน,Boost มีค่ะ เซเว่นมีแบบหลอดเล็ก

ตอนท้องใช้ครีมยี่ห้อ palmer’s ค่ะ ไม่มีปัญหาเรื่องรอยแตกเลยค่ะหาซื้อได้ทั่วไปตามโลตัสวัตสัน

ทาที่นมก็ได้ใช่ไหมคะ

คนจะแตก ทำไงก็แตกค่ะ ที่ทาครีมแค่ช่วยบำรุงผิวค่ะ บ้านนี้ทั้งนม ท้อง สะโพก ก้น มาครบค่ะ

ทาออยค่ะเบบี้ออยที่เซเว่น ขวดเล็กไม่กี่บาท เอาทานมทาท้องทาขาค่ะ เราไม่เคย่แตกลายเลย

บ้านนี้ก็แตกค่ะทั้งหน้าอกสะโพกก้นขาเหลือแต่ท้องยังไม่แตกค่ะ

ใช้ทุกอย่างแล้วแต่ก็แตกอยู่ดีค่ะ ทั้งออย ครีม น้ำมันมะพร้าว

อายุครรภ์เท่ากันเลยคุนแม่ กำหนดคลอดวันไหนเดือนไหนคะ