294 ตอบกลับ

ไม่ได้กินโรตีคะอยากกินโรตีแต่ร้านประจำไม่มาขาย555

แฟนไม่สนใจที่จะตอบแชทแล้วก็งอลแล้วก็ร้องไห้เอง55

VIP Member

แฟนไปบ้านเพื่อนบ่อยค่ะ ถึงจะชั่วโมงเดียวก็เถอะ😂

อยากกินโกโก้ปั่น ให้หลานไปซื้อให้ แต่หลานไม่ไป 😂

สามีไม่สนใจค่ะน้อยใจอยู่ดีๆน้ำตาก้อไหลออกมา🥺

พ่อค้าเข็ดรถไก่ย่างหนีอดกิน ร้องไห้หนักมาก 😅😅😅

สงสารสามี ทำดีแล้วแต่เราก็ยังไปเหวี่ยงใส่อีก 😢

เรื่องกินค่ะ😂😂 ยิ่งหิวๆนี้ทั้งโกรธทั้งร้องให้

ดูละครนางทาส ร้องไห้ตามทุกวันที่เล่นเลยค่ะ😂😂

พ่อพูดเสียงดังใส่​ ทั้งๆที่ไม่ได้ด่าอะไรเลย😂