294 ตอบกลับ

แม่ผัวด่าไม่ร้อง แต่มาร้องกับของกินที่ซื้อมาแล้วไม่ได้กิน😂😂

ร้องไห้ไม่มีเหตุผลเลยค่ะ นั่งรถไปดูหนังน้ำตานี่ไหลมาเองเลย 😅

เคยร้องไห้เพราะสามีออกไปหาเพื่อนรู้สึกเหมือนถูกทิ้งตลกมาก555

หิวข้าวค่ะ อยู่กับลูก ลูกนอน ไม่มีอะไรจะกิน นั่งร้องไห้5555555555555555

เหม็นกลิ่นบุหรีไล่คนดูดให้ไปยังไงก็ไม่ไป นอยร้องไห้คนเดียว

ความน้อยใจมั้งค่ะ ม่รุ้เปนรัยยุๆก้คิดน้อยใจร้องไห้เฉยเรย😂

อยากกินไรแล้วไม่ได้กิน น้อยใจแฟน แฟนตะคอกใส่นิดนึงก็ร้อง 🤣

VIP Member

บ้านนี้ไม่ร้องค่ะ มีแต่อารมณ์โกรธ หงุดหงิด ไม่ได้ดั่งใจ

ไปซื้อน่องไก่ แต่แม่ค้าหยิบเนื้อล้วนให้ กินทั้งน้ำตา55555

สามีกินข้าวไม่อร่อยค่ะ ร้องเลย ร้องกลางร้านอาหารด้วย 555