74 ตอบกลับ

บางวันก็ 2 เช้ากับเย็น บางวันก็กลางวันด้วยค่ะ

2 แก้วค่ะ ทานนมถั่วเหลืองกับแอนมัมสลับกัน

กินวันละ1 แก้วจ้า และนํ้ามะพร้าว อีก1 แก้ว😂

แม่กินน้ำมะพร้าวตอนกี่เดือนค่ะ

Super Mum

วันละ 1-2 แก้ว นมวัวสลับนมถั่วเหลืองค่ะ 😁

ดื่มนมวัวแดงกล่อง250ml. วันละ2กล่องค่ะ

ทานแค่บางวันคะ ครั้งละ 1 กล่องเอง😅

เช้า1กลางวัน1เย็นกินน้ำเต้าหู้ค่ะ

VIP Member

2กล่องต่อวันค่ะ ตอนเช้ากับตอนนอน

1 กล่องจ้า ทานหลาย ๆ ยี่ห้อสลับกัน

บ้านนี้3ค่ะ เช้า กลางวัน ก่อนนอน