125 ตอบกลับ

ก่อนท้องชอบ Wacoal รุ่นนี้มาก ใส่แล้วทรงดูสวย เพราะเป็นคนหน้าอกหย่อนแต่แรก แต่พอท้องก็เปลี่ยนเป็นสปอร์ตบราแทนเพราะหน้าอกขยายขึ้นเยอะ ปัจจุบัน 29 w ไม่ใส่อะไรแล้วอยู่บ้านทั้งวัน

VIP Member

ใส่แบบไม่มีโครงซื้อจากในเพจมาค่ะ ไม่รู้ยี่ห้ออะไร 😂 จะซื้อแบรนด์ก็คิดว่าได้ใช้ไม่นานค่ะ 😁 เลยซื้อแบบพอใส่ได้ ใส่สบาย ราคาประหยัดไปก่อนค่ะ

ตอนยังไม่มีหน้าอกเชียร์ sabina ค่ะ เสริมหน้าอกดีมาก พอทำหน้าอกแล้วต้อง wacoal ค่ะถึงจะเก็บอยู่ แต่พอมีลูก+ซิลิโคน อะไรก็เอาไม่อยู่ค่ะ โนบราทั้งวัน5555

ใส่ธรรมดาไม่โครงคะคล้ายๆชั้นในใส่ออกกำลังกาย สบายตัวมากเปนคนหน้าอกเล็กเลยไม่มีปัญหาหาหย่อนคล้อย น้ำนมหมดไวนมเลยไม่ค่อยหย่อน

สั่งในช็ปปี้ค่ะ ไม่มียี่ห้อค่ะ ใส่แบบไม่มีโครง ผ้านิ่มใส่สบายแถมราคาไม่แรง สามารถให้นมลูกได้ค่ะ

ไม่มียี่ห้อ ไม่มีโครง นุ่ม แบบสวมใส่สบาย ไม่รัด มีฟองน้ำแยกสามารถแยกให้นมลูกได้ด้วย

ปกติใส่แต่ Guy laroche ตอนนี้ต้องไปหาใหม่เนื่องจากคัดเต้ามาก ก็คิดว่าคงยี่ห้อเดิมค่ะ

ซาบีน่าค่ะ ทั้งเสื้อชั้นในแล้วก็กางเกงในเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ กระชับแต่ไม่อึดอัด

เวลาอยู่บ้านกับลูกไม่ใส่ค่ะ เวลาไปทำงาน ตอนนี้ใส่แบบธรรมดาค่ะเพราะต้องปั้มนม

ใส่แบบธรรมดาและแบบเปิดให้นมค่ะแต่ไม่มีโครงเลือกเบอร์ใหญ่นิดหนึ่งค่ะ