23 ตอบกลับ

ลูกเราตัวเล็กเหมือนกันคะ กินนมเเม่เเต่นมเเม่เริ่มหด ให้กินนมเสริมไม่กินเลยคะไม่ดูดขวดคะ

เราให้กินนมแม่และนมผงเสริมไปด้วยค่ะ ตอนนี้ให้กินนมดูแมกอยู่ค่ะ น้องแข็งแรงจ้ำม่ำค่ะ

คนเเรกของเรากินนมเเม่ควบกับนมชงเเล็คโตเย่นลูกเราเรียนเก่งมากวิทย์คณิต3.95

น้องอายุเท่าไหร่แล้วครับคุณแม่ อาจจะเป็นที่ช่วงวัยของเค้ารือป่าวครับ

บ้านเราตอนแรกกินแนน ตอนนี้เปลี่ยนมาดูแลค น้องถ่ายดี ไม่มีปัญหาจ้า

ส่วนตัวเอส26ดีค่ะ แรกคลอดน้อง3260 ตอนนี้น้อง2เดือน น้องได้6โลแล้วค่ะแม่

ถ้านมเเม่ยังมีอยู่ให้กินนมเเม่ดีกว่าค่ะ

เด็กที่พัฒนาการไวคือเด็กที่ทานนมแม่ค่ะ

เราให้ลูกกินดูโกรค่ะ

ของเขาให้กิน 26 โกลด์