52 ตอบกลับ

มีคนรุ้จักเอาเสื้อผ้ามาให้ค่ะ อย่างอื่นยังไม่ได้ซื้อ รอสัก 7 เดือนก่อน

ทีมตุลาเหมือนกันค่ะที่บ้านก็ถือเหมือนกันเลยกะว่า8เดือนค่อยซื้อ😊😊

เริ่มทยอยซื้อแล้วคะ พึ่งได้4เดือนคะ งบน้อย ซื้อเดือนละชิ้น 2 ชิ้นคะ

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่17-18 วีคแล้วคะตอนนี้20วีคแล้วคะ ยังซื้อไม่ครบเลย

ซื้อเตรียมไว้แล้วเหมือนกันตอนนี้20จะ21สัปดาแล้วทีมตุลาค่ะลูกชาย

บ้านนี้กรกฎาคม พึ่งได้แค่ผ้าอ้อมเองค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

บ้านนี้ซื้อครบตอน19wkค่ะ คุณแม่ทะยอยเตรียมไว้ได้เลยค่ะ

เราเพิ่งได้10อาทิตย์ แต่ของครบหมดแล้ว 5555พร้อมคลอด มาก

บ้านนี้เตรียมทยอยซื้อแล้วค่ะเพราะของแพง 5เดือนกว่า

ยังไม่ได้ซื้อเหมือนกันค่ะ ที่บ้านหัวโบราณมาก