12 ตอบกลับ

บ้านนี้ได้ตรวจน้ำตาลกับโปรตีนผ่านปัสสาวะทุกครั้งที่ไปหาหมอเลยค่ะ และจะได้กินน้ำตาลและเจาะเลือดตรวจอีกทีตอน 24 week ค่ะ

ครั้งที่ไปฝากครรภ์ตรวจเลือดพบน้ำตาลสูงจ้าาาา เลยได้ตรวจน้ำตาลจ้าาา รอบ2ตรวจตอนครรห์อายุครบ7เดือนอีกรอบจ้าาาา☺️☺️☺️

บ้านนี้ฝากเอกชน หมอจับตรวจตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปฝากครรภ์เลยค่ะ 6 w และจะนัดตรวจอีกทีตอน 20 wค่ะ

VIP Member

หมอดูฉี่ทุกครั้งที่นัดเลย ฝากคลีนิคไม่รู้เขาดูเบาหวานไหมแม่ลืมถาม

ตอนฝากท้องครั้งแรกแล้วก็ตรวจตอน7เดือนจ้า

แม่บ้านนี้พึ่งตรวจไปตอน 17 w ตอนนี้ 18 w แร้วคะ

มี​เบอร์โทร​ปรึกษา​ไหมคะ

ต่อนฝากท้องครั้งแลกเลยค่ะ

6week ค่ะ หาหมอครั้งแรก

2เดือน​คะ