40 ตอบกลับ

นัดทุกเดือนค่ะแล้วแต่วันที่ส่วนตัวจะนัดตรงกับวันอังคาร

เปนเหมือนกันเลยแม่ ท้องแข็งบ้อยมากกลัวลูกคลอดก่อนกำหนด 31+2

หมอนัดทุกอาทิตย์ค่ะ

บ้านนี้ 30วีคปุ๊บ หมอนัดทุก2อาทิตย์ค่ะ คลีนิคฝากพิเศษนะคะ

นานนะคะแม่ ปกติเริ่มตั้งแต่30วิคต้องนัดทุกๆ2อาทิตย์แล้วค่ะ

แม่ฝากคลีนิคก้อยังงงว่าทำไมนัดนานจัง

บ้านนี้ 30 วีค 3 วัน นัดอีกที 32 วีค 3 วันค่ะ นัด 2 อาทิตย์ 1 ครั้ง

บ้านนี้นัดเดือนล้ะครั้งพอเข้า35wหมอนัดอาทิตย์ล้ะครั้ง

นัดถี่ตอน34สัปดาหห์นัดทุกอาทิตย์ คะ 36wหมอนัดติดกราฟ

บ้านนี้ 31+5wหมอนัดอีกที 35+5w จากนั้นไปนัดทุกอาทิตย์ค่ะ

ปกตินัดทุกๆ 1 เดือนค่ะ แต่ตอนนี้ 36 week นัดทุกสัปดาห์

VIP Member

บ้านนี้ นัดทุก 2 อาทิตย์ ตอน 30w ค่ะ ตอนนี้ 35w+4 แล้ว ค่ะ