32 ตอบกลับ

4 เดือน คุณหมอบอกว่า ยังเห็นเพศไม่ชัดเท่าไร ให้มาดูอีกทีเดือนหน้า แต่หมอคาดว่าน่าจะผู้หญิง แม่ๆว่าหญิงไหมคะ บ้านนี้อยากได้หญิงมากคะ

23 ธันวาค่ะ เห็นจู๊ดจู๋ ตอนไปตรวจคัดกรองดาวน์ซิมโดรมช่วง 15 สัปดาห์เองค่ะ

4 ธันวา ค่ะ ผช. บ้านนี้ชอบนอนแปลกๆเวลาไปหาคุณหมอ

เเม่ๆที่ซาวได้ลูกสาวแพ้ท้องหนักมั้ยค่ะ

ทีมธันวาคมค่ะ ยังไม่ได้ซาวด์เพศน้องเลย^^

2 ธันวา หมอบอกผู้หญิงจร้า ซาวด์ตอน 18 w+1😊

2 ธันวาค่ะหมอว่าน้องเปนหญิง 70%ค่ะ

บ้านนี้5ธันวาคมยังไม่รุ้เพศเรย

29 ธันวา แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ😂

ต้นเดือนธันวาค่ะผู้หญิง80%จ้า