21 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ไปตอน20w ล่าสุดซาวด์ตอน22w หมอบอกให้80%ไปทางผู้หญิง แต่หมอจะซาวด์ให้อีกทีตอน24w หมอบอกว่าอายุครรภ์น้อย โอกาสผิดพลาดสูง ถ้าหกเดือนขึ้นไปแล้ว มีความแม่นยำถูกต้องที่ตรงตามจริงมากกว่า บ้านนี้ก็ลุ้นค่ะ จะได้เตรียมของถูก

😊😊😊สมหวังดังใจเช่นกันนะค่ะ

ดีจัยด้วยนะคะแม่เราอยากได้ผู้หญิงแต่น้องเป็นผู้ชายแต่ก็รักเหมือนเดิมค่ะ20wคะชัดมาก😄

ดีใจด้วยเหมือนกันค่ะแม่ ญ หรือ ช รักหมดเหมือนกันค่ะ อะไรก็ได้🥰

อายุครรภ์เท่ากันเลย 17w3d หมอก็บอกผู้หญิงแต่ยังไม่ชัวร์ รอซาวน์เดือนหน้า❤

ค้าา ยินดีด้วยค่ะ

ก็เหมือนผญ.นะถ้าแม่ไม่มั่นใจลองซาวผ่านช่องคลอดไหมเผื่อจะชัดขึ้น

ค้าาแม่🥰

บ้านนี้ภาพเหมือนของคุณแม่เลยค่ะ หมอบอกว่าได้ ผญ เหมือนกันค่ะ

จ้าา🥰

ฝากที่ไหนคะถ้าฝากคลินิกหมอซาวให้ทุกเดือนคะ ไม่ต้องรอ6เดือน

ฝากกับโรงพยาบาลรัฐค่ะ ไปซาวด์กับหมอคนเดิมที่ดูแลที่โรงพยาบาลรัฐ หมอให้ไปซาวด์ที่คลินิกค่ะ เพราะโรงพยาบาลซาวด์ให้ไม่กี่ครั้งค่ะ

น่าจะได้ผู้หญิงนะคะแม่เห็นหมอเขียนว่าFemaleแปลว่าเพศหญิงค่ะ

จ้าาา เด่วรอซาวด์อีกครั้งช่วง 6เดือน เพื่อความชัวร์ ขอบคุณค่ะแม่🥰

ภาพของเราเหมือนของคุณแม่เลย แต่ไม่มั่นใจเหมือนกัน ญ รึ ช

ยินดีด้วยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด9สิงหาได้ ผู้หญิง เหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้คลอด25กันยาค่ะ

VIP Member

เราซาวผญ ตอน15+4 w. ทุกวันนี้37wก็ยังเป็น ผญ อยู่คะ

อ่อค่ะ ยินดีด้วยค่ะ