41 ตอบกลับ

ตอน5 วีคเจอถุงไข่แดงค่ะ ตอน7 วีค เจอตัวน้องค่ะ 🙂 อัลตราซาวด์ทางช่องคลอดทั้ง2 รอบเลยค่ะ

ของเราก็เจอแต่ถุงน้ำค่ะ แถมตอนนี้กลับมีเลือดออกด้วย คุณหมอให้แอดมิดนอนดูอาการ

ไม่ต้องกังวลไปครับ ของบ้านผมเห็นเป็นตัวตอน 9w ส่วนตอน 5w ก็เห็นลักษณะเดียวกันครับ

ขอบคุณครับคุณพ่อ มีกำลังใจขึ้นเยอะเลยคะ ☺️

บ้านนี้ก็ยังไม่เจอค่ะ เจอแค่ถุงตั้งครรถ์ รอลุ้นวันที่7ธ.ค. นี้ค่ะ หมอนัด

😍😍😍

บ้านนี้ยังไม่เจอเหมือนกันค่ะ4+5วิค ถุงตั้งครรภ์ยังไม่เจอแอบคิดนิดหนึ่ง

ไปตอน6วีคไม่เจอเหมือนกันค่ะ คุณหมอนัดอีก2สัปดาห์ แอบหวั่นๆเหมือนกันค่ะ

แง้ ลุ้นไปด้วยกันคะ ยิ่งคิดยิ่งเครียด

เจอน้องตอน 12 วีคค่ะ เคยซาวน์ตอน 6 วีคยังไม่เห็นเลยค่ะ รออีกนิดนะคะ

ขอบคุณคะคุณแม่ มีกำลังใจขึ้นเยอะเลยยย ☺️

ไปหาหมอตอน5wไม่เจอเช่นกันค่ะ หมอนัดมาใหม่ เจอตอน 8wนิดๆค่ะ

ใจเย็นๆค่ะน้องอาจยังเล็กเลยไม่เจอ บ้านนี้เจอตอน8วีคค่ะ

รอสัก 8-9 วิคน่ะค่ะแม่ ตอนนี้น้องยังเล็กจะยังไม่เห็นค่ะ