239 ตอบกลับ

พ.ย.เหมือนกันค่ะแต่ยังไม่ได้ซื้ออะไร เพราะยังไม่ชัวร์เรื่องเพศจ้า

บ้านนี้ คลอด12ตุลา ยังไม่ได้เตรียมอะไรไว้เลยค่ะ ว่าจะรออีกสัก2เดือน

เสื้อเด็กไม่ต้องเตรียมเยอะนะคะโตไวมากใส่สองอาทิตต้องซื้อใหม่เลย

VIP Member

สิงหายังไม่ได้ซักเลยค่ะ ว่าจะซักประมาณกลางเดือน ก.ค ค่ะไกล้ๆหน่อย

VIP Member

26 พย. ยังไม่ได้เริ่มซักเลยจ้า ซื้อเก็บไว้อยู่ในกล่องอยู่เลยจ้าแม่

พ.ย.เหมือนกันค่ะ กำลังทยอยซื้อทีละนิดๆ ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ 😂😂😂😂😂

แม่บ้านนี้คลอด 30 ตุลาคม เตรียมทุกอย่างพร้อมหมดแล้วเหมือนกันค่ะ

เราคลอดเดือน พย.เหมือนกันแตาปลายเดือนนะเริ่มทยอยซื้อบ้างแล้ว

VIP Member

บ้านนี้ก็พ.ย.ค่ะ ยังเตรียมของไม่ครบเลย ยังไม่ไดเริ่มซักเลยค่ะ

ผ้าอ้อมใช้เนื้อผ้าแบบไหนดีคะแม่ ท้องแรกเลือกไม่เป็นเลยค่ะ