10 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กินนมทุกชนิดค้า ไม่ค่อยเลือกยี่ห้อ บางที่ก็แอนมัม บางที่ก็นมกล่อง บางทีก็นมถั่วเหลือง กินน้ำผักและผลไม้คั้นสดค่ะ เช่นน้ำอโวคาโด้เสาวรส น้ำสตอร์เบอร์(มีโฟลิคสูง)

ตราหมี นมวัว นมรสจืด นมถั่วเหลือง นมอะไรก็บํารุงทั่งนั่นเเหละ ไม่จําเป็นต้องราคาเเพงก็ได้ค่ะ ราคาถูกๆก็มีปนะโยชน์เหมือนกันค่ะ

ดูมัม ตราหมี ดีน่างาดำ แลคตาซอย โอวันติน สลับกินวันละกล่อง

เรากินตราหมีชมพู แอนมัม แล้วก็นมถั่วเหลืองสบับกัน

Enfa.แบบชงค่ะ​ กินแล้วช่วยขับถ่ายสะดวกด้วยค่ะ

กินนม แอนมัน กับ ดูมัน ของดูเม็ก สลับกันคะ

กินแอนมัมค้า ตอนนี้แม่บ้านนี้กินอยู่

VIP Member

กินนมแอนมัมกับนมตราหมีจ้า

ขอบคุนมากคะ

เเอนมัม ค่ะ