54 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน12wคะ ตอนนี้อายุครรภ์ได้34w1d ยังไม่ได้ซาวด์เพิ่มซาวด์อีกทีตอน36wคะ

6 วีคค่ะ ทำโดยวิธีการตรวจอัลตร้าซาวด์ด้วยการสอดอุปกรณ์เข้าไปทางช่องคลอดค่ะ

ส่วนตัว6วีคมีถุงเเละไข่แดงค่ะ​ 8วีคเจอน้องพร้อมหัวใจเต้นตุบๆเเล้ว

6 วีค 5 วัน ซาวด์ผ่านช่องคลอดค่ะ เจอทั้งถุงตั้งครรภ์และตัวน้องเลย❤️

5+6วีคค่ะตอนนั้นเห็นหัวใจเต้นตุ้บๆแล้วค่ะแต่ซาวทางช่องคลอดนะคะ

บ้านนี้ไปฝากท้องครั้งแรก 7w2d เจอตัวน้องและหัวใจเต้นแล้วค่ะ

ไปหาหมอครั้งแรก9วีค มีหัวใจ แขน ขาจิ๋วๆออกมาแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้7wเจอน้องหัวใจเต้นปกติค่ะ ซาวด์ทางช่องคลอด

บ้านนี้ครั้งเเรก5wเจอแต่ถุงแอบกังวลมากพอ7wเจอจ้า

ตอนนี้7วิก4วันพรุ่งนี้หมอนัดซาวจะเจอน้องไหมน๊า