43 ตอบกลับ

บ้านนี้แฟนเลิกงานมาถ้าไม่หิ้วถุงของกินติดมือกลับบ้านนี่ร้องเลย

ไม่แปลกค่ะแม่ บ้านนี้แค่สามีเดินก่อน ไม่รอเรา ยังร้องไห้เลยค่ะ 😁

ไม่แปลกเลยค่ะ บ้านนี้ร้องไห้เพราะไม่ได้กินข้าวเหนียวมะม่วง🤣🤣

ไม่​แปลก​ค่ะ​ มัน​เป็น​ฮอร์โมน​ พยายาม​ทำใจ​สบาย​ ปล่อย​วาง​

ไม่แปลกคะ บ้านนี้ร้องประจำคะตอนไม่ได้ดั่งใจ ตอนโดนขัดใจ

กินได้นี้คะ ไม่พากิน ตั้งเตาเองโล้ด บาปนะขัดใจคนท้อง

ไม่แปลกจ้า บ้านนี้ไม่ได้กินก็น้ำตาแตกเหมือนกัน

ไม่แปลกค่ะ บ้านนี้อยากกินทุกวันร้องทุกวัน

บ้านนี้ร้องไห้เพราะไม่ได้กินนมสดปั่นคะ5555

TapFluencer

เราร้องไห้เพราะแฟนพูดเสียงดังใส่😂