48 ตอบกลับ

รำคาญค่ะแต่ก็อยากให้อยู่ใกล้ๆ555555 พออยู่ใกล้ๆแล้วก็ขัดหูขัดตา

เป็นตั้งเเต่เริ่มท้อง จนตอนนี้9เดือนแล้วยังเป็นอยู่เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ พูดดีกันได้ไม่กี่คำ นอกนั้นเราด่าหมดเลย

เป็นค่ะ ไม่ว่าสามีจะทำอะำรเรานี่เหม็นขี้หน้าไปหมดเลยค่ะ

เป็นคะบางทีสามีน้อยใจมาก เหมือนเราไม่รักเขาแล้ว555แอบขำ

บ้านนี้ไม่เป็นเลยจ้า/รู้สึกติดงอมแงมกว่าตอนไม่ท้องอีก

เป็นค่ะ ช่วงแพ้ท้องนี้หนักสุดๆๆ ตอนนี้รักสามีมากค่ะ 😂

เป็นค่ะ เบื่อแฟนบ่อยมาก ทำอะไรก็ขวางหูขวางตาไปหมด😅

VIP Member

แรกๆมีบ้างคะ หลังๆ รักมากคะ ตัวติดกันตลอดเลย

เป็นประจำค่ะ หงุดหงิดโวยวายง่ายงี่เง่า